ಶ್ರೀರಾಮ ಕ್ಷೇತ್ರ: ನವರಾತ್ರಿ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ- ಚಂಡಿಕಾಯಾಗ

Shree Rama kshethra navarathri poojeಧರ್ಮಸ್ಥಳ: ಇಲ್ಲಿಯ ನಿತ್ಯಾನಂದ ನಗರ ಶ್ರೀರಾಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾಪನೆ ಗೊಂಡಿರುವ ಮಹಾಶಕ್ತಿ ಸ್ವರೂಪಿಣಿಯರಾದ ನವದುರ್ಗೆಯವರ ಸನ್ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ ಸೆ.21 ರಿಂದ ನವರಾತ್ರಿ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ಜರಗಿತು.
ಸೆ.೨೫ರಂದು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಹಾಗೂ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ, ಚಂಡಿಕಾಯಾಗ, ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮಠಾದೀಶರಾದ ಸದ್ಗುರು ಶ್ರೀ ಬ್ರಹ್ಮಾನಂದ ಸರಸ್ವತಿ ಸ್ವಾಮೀಜಿಯವರ ದಿವ್ಯ ಸಾನಿಧ್ಯದಲ್ಲಿ ವೇ| ಮೂ| ಲಕ್ಷ್ಮೀಪತಿ ಗೋಪಾಲಾ ಚಾರ್ಯರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಜರಗಿತು. ಕ್ಷೇತ್ರದ ಟ್ರಸ್ಟಿಗಳು, ಗಣ್ಯರು, ಸಿಬ್ಬಂದಿವರ್ಗದವರು, ರಥಬೀದಿ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಭಕ್ತಾಧಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿ ಸಿದ್ದರು. ಸೆ.29 ರಂದು ಮಹಾ ಗೌರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ, ಆಯುಧಪೂಜೆ ಹಾಗೂ ಸೆ.30 ರಂದು ವಿಜಯದಶಮಿ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.