ಕೆ.ಎ.ಎಸ್. ಪಾಸ್ ಮಾಡಿದ ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಪಿಡಿಒ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

chandrashekar 

  • ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಹುದ್ದೆಗೆ ನೇರ ನೇಮಕಾತಿ
  • ಪದವಿ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ  ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರಾಗಿಯೂ  ಉತ್ತೀರ್ಣ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾ| ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದಿಂದ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಅವರು ಕೆಪಿಎಸ್‌ಸಿ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತೀರ್ಣರಾಗುವ ಮೂಲಕ ತಹಶಿಲ್ದಾರರಾಗಿ ನೇರ ನೇಮಕಾತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.
ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿಭೆಯ ಅನಾವರಣವೂ ಆಗಿದ್ದು 2016 ಮಾರ್ಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದ ಪರೀಕ್ಷೆಯೊಂದರಲ್ಲೂ ಉತ್ತೀರ್ಣರಾಗಿರುವ ಅವರು ಪದವಿ ಕಾಲೇಜಿನ ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರಾಗಿಯೂ (ಯುಜಿಸಿ) (ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್) ನೇಮಕಾತಿ ಆದೇಶ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.
ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಹೊನ್ನಾಳಿ ತಾಲೂಕಿನ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿರುವ ಅವರು 11 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ಶಿಕ್ಷಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದವರು 2013 ರಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ಬರೆದು ಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆಯ ಪಿಡಿಒ ಆಗಿ ನೇರ ನೇಮಕವಾಗಿದ್ದರು. ಆ ಬಳಿಕದಿಂದ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿನ ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಗೆ ನಿಯುಕ್ತಿಗೊಂಡು ಕರ್ತವ್ಯಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯ ಅವರು ಹುದ್ದೆಯ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದ್ದು ಇದೀಗ ಪೂರಕ ದಾಖಲೆ ಪರಿಶೀಲನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.