ನಡುಬೊಟ್ಟು : ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ಭೂಮಿ ಪೂಜೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

  nadubottu nadubotuಮಡಂತ್ಯಾರು : ಪಾರೆಂಕಿ ಗ್ರಾಮದ ನಡುಬೊಟ್ಟು ಉದ್ಭವ ರೌದ್ರನಾಥೇಶ್ವರ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಜು.16ರಂದು ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳಾದ ಧ್ವಜಸ್ತಂಭ, ಒಳಾಂಗಣ ಮತ್ತು ಹೊರಾಂಗಣ ಮೇಲ್ಛಾವಣಿ, ಸುತ್ತು ಪೌಳಿ ಗೋಡೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಭೂಮಿ ಪೂಜೆ ನಡೆಯಿತು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮದರ್ಶಿ ರವಿ ಎನ್, ನಡುಬೊಟ್ಟು, ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ವಿಶ್ವನಾಥ ಎನ್. ನಡುಬೊಟ್ಟು, ರಾಜರಾಮ್ ಮುಡಿಪು, ಚೆನ್ನಪ್ಪ ಮೂಲ್ಯ, ಜಿತೇಂದ್ರ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ಬಿ.ಸಿರೋಡ್, ದೇವಪ್ಪ ಪಂಜಿಕಲ್ಲು, ಅಶೋಕ್ ಕೂಳೂರು, ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗಾಣದಕೊಟ್ಯ, ರಾಮಣ್ಣ ಮೂಲ್ಯ ಕುಕ್ಕಳ, ಅರುಣ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ಸೋಣಂದೂರು, ಗಣೇಶ್ ಮೂಲ್ಯ ಅನಿಲಡೆ, ಗಣೇಶ್ ತಂತ್ರಿ, ಮಾಧವ ಚೇಳೂರು ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.