ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಕೋರ್ಟ್ ರಸ್ತೆಯ ಪಂಚಮಿ ಜ್ಯೂಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಗೆ ಆಹಾರ ನಿರೀಕ್ಷಕರ ದಿಡೀರ್ ದಾಳಿ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಕೋರ್ಟು ರಸ್ತೆಯ ವಿಘ್ನೇಶ್ ಸಿಟಿ ಸಂಕೀರ್ಣದಲ್ಲಿ ಜ್ಯೂಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಗೆ ಪರವಾನಿಗೆ ಪಡೆದು ಅನಧಿಕೃತವಾಗಿ ಹೊಟೇಲು ವ್ಯವಹಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ ಪಂಚಮಿ ಜ್ಯೂಸ್ ಸೆಂಟರಿಗೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಆಹಾರ ನಿರೀಕ್ಷಕರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ದಿಡೀರ್ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿರುವ ವರದಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪಂಚಮಿ ಜ್ಯೂಸ್ ಸೆಂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಮನೆ ಉಪಯೋಗದ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್, ಸ್ಟೌವ್, ಚಾ ಕಾಫಿಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸುವ ವಸ್ತುಗಳು ಹಾಗೂ ತಿಂಡಿ ತಿನಸುಗಳು ಪತ್ತೆಯಾದರೂ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ಪ್ರಮಾಣಿಕರೆನಿಸಿಕೊಂಡ ಆಹಾರ ನಿರೀಕ್ಷಕರು ಆ ಸೆಂಟರ್ ನಡೆಸುವವನ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳದೆ ಲಂಚ ಪಡೆದು ಕೈತೊಳೆದು ಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿದು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಎಚ್ಚೆತ್ತು ಜಿಲ್ಲಾದಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಲಿಖಿತ ದೂರು ನೀಡಲು ಮುಂದಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಅದಲ್ಲದೆ ಇಂತಹ ಅನಧಿಕೃತ ಅಂಗಡಿಗಳ ಮೇಲೆ ನಗರ ಪಂಚಾಯತು, ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಪ್ರಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಸೂಕ್ತ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಭಟನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಇಂತ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರಿಗಳ ಬಣ್ಣ ಬಯಲು ಮಾಡಿ ಮುಖಕ್ಕೆ ಮಂಗಳಾರತಿ ಮಾಡುವುದೆಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ನಿರ್ದರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವಿಚಾರ ತಿಳಿದುಬಂದಿರುತ್ತದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.