ಭಾರತ್ ಅಟೋ ಕಾರ್ 12 ನೇ ವರ್ಷದ ಮೆಗಾ ಮಾನ್ಸೂನ್ ಉಚಿತ ತಪಸಣಾ ಶಿಬಿರ

BAC Photoನಗರದ ರಾ.ಹೆ. – 66 ಕುಂಟಿಕಾನ್ ಜಂಕ್ಷನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಮಾರುತಿ ಸುಝುಕಿಯವರ ಅಧಿಕೃತ ಡೀಲರ್ ಮತ್ತು ಸರ್ವಿಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಭಾರತ್ ಅಟೋ ಕಾರ್‍ಸ್ (ಪ್ರೈ).ಲಿ. ನಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸುಝುಕಿಯವರ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರುಗಳಿಗೆ ಮಾನ್ಸೂನ್ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿ ಉಚಿತ ತಪಸಣಾ ಶಿಬಿರವು ಜೂ. 24(ಇಂದು)  ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 9.00 ರಿಂದ ಸಂಜೆ 5 ರ ತನಕ ನಡೆಯಿತು. ಶಿಬಿರಕ್ಕೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ  ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ದೊರಕಿತು.

ಈ ಉಚಿತ ತಪಸಣಾ ಶಿಬಿರವು ಸತತವಾಗಿ 12ನೇ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಭಾರತ್ ಅಟೋ ಕಾರ್‍ಸ್ ರವರ ಮುಖ್ಯ ಮಳಿಗೆ ಮಂಗಳೂರು ಮತ್ತು 2ನೇ ಡೀಲರ್‌ಶಿಪ್ ಕಾರವಾರ ಮತ್ತು ಇತರ ಮಳಿಗೆಗಳಾದ ಪುತ್ತೂರು, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಮೂಡಬಿದ್ರಿ, ಮುಲ್ಕಿ, ತೊಕೊಟ್ಟು, ಕುಮಟಾ, ಅಂಕೋಲ, ಉಜಿರೆ, ಭಟ್ಕಳ ಹಾಗೂ ಸಿದ್ದಾಪುರದಲ್ಲ್ಲಿ ಏಕಕಾಲಕ್ಕೆ ಜರಗಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.