ಮಲೆಕುಡಿಯ ಯುವ ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಅಶೋಕ್‌ರವರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ರೂ. 8ಸಾವಿರ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವು

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

belthangady malekudiya vedikeyinda sahayaಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ವಿದ್ಯಾದಾನ ಹಾಗೂ ಬಡವರ ಸೇವೆಯ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಪಯಣದ ಸಾರ್ಥಕತೆಯೊಂದಿಗೆ ಸುಮಾರು ೨೪ ಸೇವಾಶ್ರೀತರಿಗೆ ಸಹಾಯಹಸ್ತವ ನೀಡಿ ಯುವಕರ ಸ್ಪೂರ್ತಿಯ ಚಿಲುಮೆ ಮಲೆಕುಡಿಯರ ಯುವವೇದಿಕೆ
ಇದೀಗ 25ನೇ ಸೇವಾಯೋಜನೆಯಾಗಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು ನೆರಿಯ ಗ್ರಾಮದ ಕೋಲೋಡಿಯ ಅಶೋಕ್‌ರವರು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದು, ಇದೀಗ ಗಾಯ ಶಮನಗೊಳ್ಳದೆ ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡಿದ್ದು, ಮಂಗಳೂರಿನ ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಅಶೋಕ್ ಅವರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಕೈಲಾದಷ್ಟು ನೆರವು ನೀಡಬೇಕೆಂಬ ನಮ್ಮ ಮನವಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸಿದ ಯುವವೇದಿಕೆ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಹಾಗೂ ಸದಸ್ಯರ ನೆರವಿನಿಂದ ಸುಮಾರು 8,000 ರೂ ಸಂಗ್ರಹವಾಗಿದ್ದು ಈ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಜೂ.20ರಂದು ಮಲೆಕುಡಿಯರ ಯುವವೇದಿಕೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ವಸಂತಿ ಬೈರಕಟ್ಟಾರವರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ, ಆರೋಗ್ಯ ವಿಚಾರಿಸಿ, ಚೆಕ್ಕನ್ನು ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.