ವೇಣೂರು: ಮೈಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಕೇಂದ್ರ ಉದ್ಘಾಟನೆ

vnr mice innogrationವೇಣೂರು: ಇಲ್ಲಿಯ ಜೆಪಿ ಟವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತ ಮೈಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಎಜ್ಯುಕೇಶನ್‌ನ ಶ್ರೀ ಗುರು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‍ಸ್ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರವು ಜೂ.8 ರಂದು ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಂಡಿತು. ಜಗನ್ನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಇಂದಿರಾ ದಂಪತಿಯವರು ನೂತನ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಜೆಪಿ ಟವರ್ ಮಾಲಕರಾದ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ ಇಂದ್ರ, ಜಗದೀಶ್ಚಂದ್ರ ಡಿ.ಕೆ., ಉದ್ಯಮಿ ವಿಜಯ ರೈ ಆರ್ಲಪದವು, ವೇಣೂರಿನ ಉದ್ಯಮಿಗಳು, ವಿವಿಧ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು. ಮೈಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಎಜ್ಯುಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ದಾಖಲಾಗುವ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ವೇತನ ಹಾಗೂ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಹಿಂದುಳಿದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಶುಲ್ಕದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ರಿಯಾಯಿತಿ ಇದೆ ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ಗುರುನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.