ಕಾರ್ತಿಕ್ ಎಂಟರ್ ಪ್ರೈಸಸ್ ಉಜಿರೆ JSW SHOPPE CONNECT ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

karthik enterpize1

karthik enterprizeಉಜಿರೆ : ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿನ ಅಲ್ಟ್ರಾಟೆಕ್ ಸಿಮೆಂಟ್ ದಾಸ್ತಾನುಗಾರರು, ವಿತರಕರು, ಬಿರ್ಲಾವೈಟ್ ಸಿಮೆಂಟ್ ಮಾರಾಟಗಾರರು ಹಾಗೂ ವಿತರಕರಾದ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಎಂಟರ್ ಪ್ರೈಸಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಜೆ.ಎಸ್.ಡಬ್ಲೂ ಸ್ಟೀಲ್ ಸಂಸ್ಥೆಯವರ ಜೆ.ಎಸ್.ಡಬ್ಲೂ ಕನೆಕ್ಟ್ ಸೆಂಟರ್ ಫೆ. 23ರಂದು ಕರ್ನಾಟಕ ಸರಕಾರದ ಯುವ ಜನ ಸೇವಾ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಮಾಜಿ ಸಚಿವರಾದ ಹಾಗೂ ಪ್ರಸನ್ನ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಚೆಯರ್‌ಮೆನ್ ಕೆ. ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಶುಭ ಕೋರಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್‌ನ ಆಡಳಿತ ಪಾಲುದಾರರಾದ ಕೆ. ಧರ್ಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಧರ್ಣಣ್ಣ ಗೌಡ, ಜೆ.ಎಸ್.ಡಬ್ಲೂ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಎ.ಬಿ.ಎಫ್ ಮಹಮ್ಮದ್ ಫಾರಿದ್‌ಖಾಝಿ, ಏರ್ಯ ಸೇಲ್ಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮಯೂರು ಕಾಮತ್, ಹೆಚ್.ಆರ್ ಹರಿಕೃಷ್ಣ ಪೂಜಾರಿ, ಡೆಪ್ಯೂಟಿ ಆಫೀಸ್ ಸಚಿನ್, ಸಿನಿಯರ್ ಸೇಲ್ಸ್ ವಿಭಾಗದ ರಾಖೇಶ್ ರೈ, ಕಂಟ್ರಾಕ್ಟರ್, ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.