ಮುಂಡಾಜೆ ಮಸ್‌ಲಕ್ ದಶಮಾನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ, ನೂತನ ಪ್ರಾರ್ಥನಾಲಯ ಕಟ್ಟಡಕ್ಕೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ

maslak shilanyasa copyಮುಂಡಾಜೆ: ಮಸ್‌ಲಕ್ ಮುಂಡಾಜೆ ಇದರ ದಶವಾರ್ಷಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಅದರ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಭಾಗವಾಗಿ ವರ್ಷವಿಡೀ ನಡೆಯಲಿರುವ ವಿವಿಧ 10 ಬಗೆಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ಹಂತ ಎಂಬಂತೆ ಫೆ. 18ರಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನೂತನ ಪ್ರಾರ್ಥನಾಲಯ ಕಟ್ಟಡಕ್ಕೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು.
ಖಾಝಿ ಬೇಕಲ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಅವರ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಂತೆ ಮಸ್‌ಲಕ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸಯ್ಯಿದ್ ಕಾಜೂರು ತಂಙಳ್, ಸುನ್ನೀ ಸಂಯುಕ್ತ ಜಮಾಅತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸಯ್ಯಿದ್ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಅಲ್‌ಹಾದಿ ತಂಙಳ್ ಉಜಿರೆ, ಮಸೀದಿ ಪ್ರಾಯೋಜಕರಾದ ಮುಹ್ಯುದ್ದೀನ್ ಮುಕ್ರಿ ಹಾಜಿ ಕನ್ನಂಗಾರ್, ಅವರ ಮೂವರು ಮಕ್ಕಳು ಜೊತೆಯಾಗಿ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ ನಡೆಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ಟಿ.ಹೆಚ್. ಕಾಸಿಂ ಮದನಿ ಕರಾಯ, ಅಬ್ದುಲ್ ಹಕೀಂ ಸರಳಿಕಟ್ಟೆ, ಉಮರ್‌ಕುಂಞಿ ನಾಡ್ಜೆ, ಬಿ. ಹೆಚ್. ಹಮೀದ್ ಕಿಲ್ಲೂರು, ಮುಹಮ್ಮದ್ ಹಾಜಿ ಕಲ್ಯಾಣ್‌ಪುರ, ಮುಸ್ಲಿಂ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿ.ಎ. ನಝೀರ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಸುನ್ನೀ ಸಂಯುಕ್ತ ಜಮಾಅತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಎಂ.ಕೆ. ಬದ್ರುದ್ದೀನ್ ಪರಪ್ಪು, ಮೋನು ಹಾಜಿ ಕಕ್ಕಿಂಜೆ, ಕೆಸಿಎಫ್ ಸಂಘಟಕ ಕೆ.ಎಮ್. ಇಕ್ಬಾಲ್ ಕಾಜೂರು, ಖಾಲಿದ್ ಮುಸ್ಲಿ ಯಾರ್ ಉಜಿರೆ, ಅನುಗ್ರಹ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲ ತಲ್‌ಹತ್ ಎಂ.ಜಿ, ಅನುಗ್ರಹ ಸ್ಕೂಲ್ ಬುಕ್ ಕಂಪೆನಿ ಯ ಅಶ್ರಫ್ ಫೈಝಿ, ಬಿ.ಎ. ಯೂಸುಫ್ ಶರೀಫ್, ನಿಡಿಗಲ್ ಮಸೀದಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮುಜೀಬ್ ಸಾಹೇಬ್, ಹನೀಫ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್, ಅಬ್ದುಲ್ ಅಝೀಝ್, ಜೆ.ಹೆಚ್. ಅಬ್ಬಾಸ್ ಕಾಜೂರು, ಕಾಜೂರು ಎಸ್‌ವೈಎಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಕ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ರಶೀದ್ ಬಲಿ ಪಾಯ, ಕೆರೀಮ್ ಕೆ, ಎಸ್. ಹಾಜಬ್ಬ, ಶಬೀರ್, ಎಸ್. ಅಬ್ದುಲ್ಲ ರೋಝ, ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್, ಪುತ್ತಾಕ ಕೂಳೂರು, ಇಬ್ರಾಹಿಂ ದರ್ಖಾಸು, ರಮ್ಲಾ, ಮುಝಮ್ಮಿಲ್, ಲೆತೀಫ್, ಉಸ್ಮಾನ್ ಮೂಡಿಗೆರೆ, ಅಯೂಬ್ ಆಲಿಕುಂಞಿ, ಅಬ್ಬಾಸ್ ಸಿ, ಹಮೀದ್ ನೆಕ್ಕರೆ, ಉಸ್ಮಾನ್ ಕೂಳೂರು, ಎಸ್‌ವೈಎಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ಮಜೀದ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಕನ್ಯಾಡಿ, ಮೊದಲಾದ ಗಣ್ಯರು ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಮಸ್ ಲಕ್ ಖತೀಬ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಸಖಾಫಿ ಕಬಕ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಪ್ರ. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಶ್ರಫ್ ಆಲಿಕುಂಞಿ ಧನ್ಯವಾದವಿತ್ತರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.