ಮಲೆಬೆಟ್ಟು: ಶಾಶ್ವತ ನಿತ್ಯಪೂಜಾ ಸೇವಾ ರಶೀದಿ ಬಿಡುಗಡೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

malebettu seva rasidi bidugade copyಉಜಿರೆ : ಶ್ರೀ ಮಹಾಗಣಪತಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನ ಮಲೆಬೆಟ್ಟು ಇಲ್ಲಿ ಫೆ.12 ರಂದು ನಡೆದ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ದಿನಾಚರಣೆ ಮತ್ತು ವಾರ್ಷಿಕ ಜಾತ್ರಾ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ನಿತ್ಯ ಪೂಜಾ ಸೇವಾ ರಶೀದಿಯನ್ನು ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಜನಾರ್ದನ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಯು.ವಿಜಯರಾಘವ ಪಡ್ವೆಟ್ನಾಯರು ಬಿಡುಗಡೆ ಗೊಳಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ದಲ್ಲಿ ರವಿಚಂದ್ರ ಚಕ್ಕಿತ್ತಾಯ ಉಜಿರೆ, ರಾಮಯ್ಯ ಗೌಡ ಮಾಚಾರು, ಗಿರಿರಾಜ ಬಾರಿತ್ತಾಯ ಮಾಚಾರು, ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕ ಶ್ರೀಕಾಂತ ರಾವ್, ಶಿವಪ್ರಕಾಶ್ ಕೋಡಿಬಟ್ಟಾಜೆ, ಬಾಬು ಗೌಡ ಬಾಜಿಮಾರು, ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ ಕೊಡಂಗೆ, ಎಸ್.ವಿ.ಹೆಗ್ಡೆ ಉಜಿರೆ, ದಿನೇಶ್ ಕುಲೆಂಜಿಲೋಡಿ, ದೇವಪ್ಪ ಗೌಡ ಸಾಯಿಕೃಪಾ, ಸಂಜೀವ ಹೆಗ್ಡೆ ಕೊಡಂಗೆ, ಮಾಧವ ಹಳೆಮನೆ, ಪೂವಪ್ಪ ಕೊಡಂಗೆ, ರಾಮಪೂಜಾರಿ ಹೊಸಮನೆ, ಶ್ರೀಮತಿ ವಿನುತಾ ರಜತ ಗೌಡ, ಹಾಗೂ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಊರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.