ನಕಲು ಮಾಡಲಾಗದ ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸದ ಪಾನ್ ಕಾರ್ಡ್

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

 ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಹೊಸ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಣೆಗೆ ಮುಂದಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸದ ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭದ್ರತಾ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿದ್ದು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ತಿದ್ದಲು ಅಥವಾ ನಕಲು ಮಾಡಲಾಗದಂತೆ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಬಳಸಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ ಇಲಾಖೆ ಹೇಳಿದೆ. ಹೊಸ ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವರವನ್ನು ಹಿಂದಿ ಮತ್ತು ಆಂಗ್ಲ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಎನ್‌ಎಸ್‌ಡಿಎಲ್ ಹಾಗೂ ಯುಟಿಐಐಟಿಎಸ್‌ಎಲ್ (ಯುಟಿಐ ಇನ್‌ಫ್ರಾಸ್ಟ್ರಕ್ಚರ್ ಅಂಡ್ ಸರ್ವೀಸಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್)ನಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಜನವರಿ 1ರಿಂದಲೇ ಹೊಸ ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಣೆ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ. ಈ ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್ ಹೊಸ ಅರ್ಜಿದಾರರಿಗೆ ವಿತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಈಗಾಗಲೇ ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರು ಕೂಡ ಹೊಸಕಾರ್ಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದೆಂದು ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ ಇಲಾಖೆ ಹೇಳಿದೆ.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.