ಪಡ್ಡಂದಡ್ಕ ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆ: ಭೋಜನ ಶಾಲೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ

venuruವೇಣೂರು: ಪಡ್ಡಂದಡ್ಕ ಸರ್ಕಾರಿ ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ದಾನಿಗಳ ನೆರವಿನಿಂದ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಲಿರುವ ಮಕ್ಕಳ ಭೋಜನ ಶಾಲೆಗೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸವನ್ನು ವೇಣೂರು ಉದ್ಯಮಿ ಭಾಸ್ಕರ ಪೈ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹೊಸಂಗಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಹೇಮಾವಸಂತ್ ವಹಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಹೊಸಂಗಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಪಿ., ಪಡ್ಡಂದಡ್ಕ ಶಾಲಾ ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಸನ್ನ ಆರ್. ಹೆಗ್ಡೆ, ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕ ಮಹೇಶ್ ಭಟ್ ಮಿಯಂದೂರು, ಪದ್ಮಾಂಬ ಸಮೂಹ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಜಿನರಾಜ ಜೈನ್, ವಿದ್ಯಾನಂದ ಜೈನ್, ಪಡ್ಡಂದಡ್ಕ ಶಾಲಾ ನಿವೃತ್ತ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ತಿರುಮಲೇಶ್ವರ ಭಟ್, ಶಾಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಜಯಂತಿ, ಉದ್ಯಮಿ ರಿಝ್ವಾನ್ ಯು.ಕೆ. ಮಹಮ್ಮದ್, ಪೆರಿಂಜೆ ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲಾ ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ ಕೊಡಿಂಗೇರಿ, ಪೆರಿಂಜೆ ಎಸ್‌ಡಿಎಂ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲಾ ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ ಕುಲಾಲ್, ಸುರೇಶ್ ಸಾಲಿಯಾನ್ ಹಾಗೂ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಪಡ್ಡಂದಡ್ಕ ಶಾಲಾ ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಶಿಕ್ಷಕಿ ವಿನೋದ ಕುಮಾರಿ ವಂದಿಸಿದರು. ಪ್ರಭಾರ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶಾಂತಾ ಕುಮಾರಿ, ಹಿರಿಯ ಶಿಕ್ಷಕ ಮಾಧವ ಕಾರಂತ, ಐರಿ ಹಿಲ್ಡಾ ರೊಡ್ರಿಗಸ್, ಗುಣವತಿ, ವಿದ್ಯಾವತಿ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.