ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಪಾಪ್ಯುಲರ್ ಫ್ರಂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಜನಾರೋಗ್ಯವೇ ರಾಷ್ಟ್ರಶಕ್ತಿ ಅಭಿಯಾನ

ashraf 1

ashraf 2

ashraf 3

ashraf 4

ashraf

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ  ಪಾಪ್ಯುಲರ್ ಫ್ರಂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಜನಾರೋಗ್ಯವೇ ರಾಷ್ಟ್ರಶಕ್ತಿ ಅಭಿಯಾನದ ಅಂಗವಾಗಿ ಮ್ಯಾರಥಾನ್  ಲಾಯಿಲಾ ಜಂಕ್ಷನ್ ನಿಂದ ಪಿಎಫ್ಐ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ  ಇಕ್ಬಾಲ್  ಬಂಗೇರುಕಟ್ಟೆ ದ್ವಜಾ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದ್ದು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಸಂತಕಟ್ಟೆ ಯಲ್ಲಿ ಸಮಾರೋಪಗೊಂಡಿತು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷಯತೆಯನ್ನು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಪಿಎಫ್‌ಐ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾದ ಇಕ್ಬಾಲ್  ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮುಖ್ಯ  ಅಥಿತಿಗಳಾಗಿ ಎಸ್‌ಡಿಪಿಐ ಮುಲ್ಕಿ ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎ.ಕೆ ಅಶ್ರಪ್, ಪಿಎಫ್‌ಐ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ವಲಯಧ್ಯಕ್ಷ ರಶೀದ್ ಸಂಜಯನಗರ, ಎಸ್‌ಡಿಪಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಅಕ್ಬರ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಮುಸ್ತಪಾ ಜಿಕೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಬಶೀರ್ ಉಜಿರೆ ವಂದಿಸಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಅಝರ್ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಯೋಗ ಪ್ರಾತ್ಯಕ್ಷಿತೆ  ನಡೆಯಿತು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.