ರೆಂಕೆದಗುತ್ತು : 6 ತಿಂಗಳಿಂದ ತಾಯಿಯಿಂದಲೇ ಪುತ್ರಿಗೆ ಹಿಂಸೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

  ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ರೆಂಕೆದಗುತ್ತು ಎಂಬಲ್ಲಿ ತಾಯಿಯೊಬ್ಬಳು ಪುತ್ರಿಗೆ ಕಳೆದ 6ತಿಂಗಳಿಂದ ಹಿಂಸಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಅ.21ರಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ನೆರವಿನಿಂದ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ.
ರೆಂಕೆದಗುತ್ತು ನಿವಾಸಿ ಸುನಂದ ತನ್ನ ಇಬ್ಬರು ಪುತ್ರಿಯರೊಂದಿಗೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಒಬ್ಬಾಕೆ 9ನೇ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಕಲಿಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಇನ್ನೋರ್ವ ಪುತ್ರಿ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಎಲ್‌ಸಿ ಯಲ್ಲಿ ಅನುತ್ತೀರ್ಣರಾಗಿದ್ದಳು. ಸುನಂದರವರು ಖಾಸಗಿ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ದುಡಿಯುತ್ತಿದ್ದು, ರಾತ್ರಿ ವೇಳೆ ಬೀಡಿಗೆ ಲೇಬಲ್ ಹಾಕುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಲೇಬಲ್ ಹಾಕುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪುತ್ರಿಯಿಂದಲೂ ಮಾಡಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಹಾಗೂ ಕಳೆದ 6 ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಹಿಂಸೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು.
ಇದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು, ಸ್ಥಳೀಯ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಹಾಗೂ ಮಹಿಳಾ ಸಾಂತ್ವನ ಕೇಂದ್ರದ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿ, ಹಿಂಸೆಗೊಳಗಾದ ಪುತ್ರಿಯನ್ನು ಆಕೆಯ ತಲೆ, ಮುಖ, ಕಾಲು ಹಾಗೂ ಕೈ ಮೇಲೆ ಗಾಯಗಳಿದ್ದ ಪರಿಣಾಮ ವೆನ್ಲಾಕ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಿ ಮಕ್ಕಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಸಮಿತಿ ಮುಂದೆ ಹಾಜರು ಪಡಿಸಿ, ವಸತಿ ನಿಲಯದಲ್ಲಿ ಉಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದು, ಅಗತ್ಯ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.