ಡಾ| ಪಿದಮಲೆಗೆ ಭಾರತ್ ಜ್ಯೋತಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

bharath jyothi award copy ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಡೆಂಟಲ್ ಕ್ಲಿನಿಕ್ ದಂತ ವೈದ್ಯ ಮತ್ತು ಮಂಗಳೂರು ಎ.ಜೆ ದಂತ ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ  ಡಾ| ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪಿದಮಲೆ ಇವರಿಗೆ ದಂತ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಶ್ಲಾಘನೀಯ ಹಾಗೂ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಅಪಾರ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ದಿಲ್ಲಿಯಲ್ಲಿ  ಭಾರತ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ನೇಹ ಸೊಸೈಟಿ ವತಿಯಿಂದ ನಡೆದ ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಹಾಗೂ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಏಕೀಕರಣ ಕುರಿತು ವಿಚಾರಸಂಕಿರಣದಲ್ಲಿ   ಅಸ್ಸಾಂ ಗವರ್ನರ್ ಡಾ| ಬಿಸ್ಮಾನರನ್ ಸಿಂಗರವರು ಆ.13ರಂದು ನವದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರತ್ ಜ್ಯೋತಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ವಿತರಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.