HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ರೊನಾಲ್ಡೊ

Advt_NewsUnder_1

ಪೋರ್ಚುಗಲ್‌ನ ಸ್ಟಾರ್ ಆಟಗಾರ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೊ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಜಗತ್ತಿನ ಅತಿ ಶ್ರೀಮಂತರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ೪ನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ತಂಡವನ್ನು ಯುರೋ ಕಪ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದ್ದ ರೊನಾಲ್ಡೊಗೆ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲದೆ ವಿವಿಧ ಮೂಲಗಳಿಂದ ವಾರ್ಷಿಕ ೮೮ ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್(ಅಂದಾಜು ೫೯೦ ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ) ಆದಾಯ ಹೊಂದಿರುವ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಪೋರ್ಚುಗಲ್‌ನ ಈ ಆಟಗಾರ ಜಗತ್ತಿನ ಖ್ಯಾತ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಪರ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನುಳಿದಂತೆ ಸಂಗೀತಗಾರ್ತಿ ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ೧೭೦ ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ವಾರ್ಷಿಕ ಆದಾಯದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಒನ್ ಡೈರೆಕ್ಷನ್ ೧೧೦ ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಹೊಂದಿದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.