ಉಜಿರೆ: ಅನುಗ್ರಹ ವಿವಿಧೋದ್ದೇಶ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ವಲೇರಿಯನ್ ರೊಡ್ರಿಗಸ್ – ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅನಿಲ್ ಡಿಸೋಜ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ujire 1

ಉಜಿರೆ : ಉಜಿರೆಯಲ್ಲಿ 2011ನೇ ಜೂ.6ರಂದು ಉದ್ಘಾಟನೆ ಗೊಂಡಿದ್ದ ಅನುಗ್ರಹ ವಿವಿಧೋದ್ದೇಶ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘವು ಪ್ರಗತಿ ಪಥದತ್ತ ಮುನ್ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಸಂಘವು 5 ವರ್ಷ ಪೂರೈಸಿದ್ದು ಸಂಘಕ್ಕೆ ನೂತನ ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳು ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಜೂ.23ರಂದು ಅಧ್ಯಕ್ಷ-ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಚುನಾವಣೆ ನಡೆದಿದ್ದು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ವಲೇರಿಯನ್ ರೊಡ್ರಿಗಸ್, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅನಿಲ್ ಡಿಸೋಜ ಇವರು ಚುನಾಯಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ನೂತನ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಸಿಲ್ವೆಸ್ಟರ್ ಮೋನಿಸ್, ಸ್ಟ್ಯಾನಿ ಪಿಂಟೊ, ಹೆರಾಲ್ಡ್ ಡಿಸೋಜ, ಸುನೀಲ್ ಸಂತೋಷ್ ಮೋರಾಸ್, ಪ್ರವೀಣ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ವಲೇರಿಯನ್ ಸೆರಾವೊ, ಹೆರಾಲ್ಡ್ ಆಲ್ಬರ್ಟ್ ಡೇಸಾ, ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ಫೆಲ್ಸಿಯಾ ಡಿಸೋಜ, ಶ್ರೀಮತಿ ರೀಟಾ ಡಿಸೋಜ ಇವರು ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.