ಲಾಯಿಲ : ಮನೆಗೆ ಮರ ಬಿದ್ದು ಹಾನಿ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

lailaಲಾಯಿಲ : ತಮ್ಮ ಜಮೀನಿಗೆ, ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ನೆರೆಯ ಮನೆಯವರ ಬಿದಿರಿನ ಕೊಂಬೆಗಳಿಂದ ತೊಂದರೆಯಾಗುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಲಾಲ ಗ್ರಾಮದ ಹಳೆಪೇಟೆ ವಿವೇಕಾನಂದನಗರ ಸುಮಂತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಕ್ ಬಿನ್ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್‌ರವರ ವಿರುದ್ಧ ಲಾಲ ಪಂಚಾಯತಿಗೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು.
ಜಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದು ನಿಂತಿರುವ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಬಿದಿರಿನ ಕೊಂಬೆಗಳು, ಎಲೆಗಳು ಹಾಗೂ ಮುಳ್ಳುಗಳು ಸುಮಂತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಂಬವರ ಮನೆಯ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಬಾವಿಗೆ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಬಾವಿಯ ನೀರು ಮಲಿನಗೊಂಡಿದ್ದು ಹಾಗೂ ಮನೆಯ ಹಂಚಿನ ಮೇಲೆ ಬಾಗಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಸದ್ರಿ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುವಂತೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿಗೆ ದೂರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು ಅವರಿಗೆ ತೆರವು ಗೊಳಿಸಲು ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದ್ದರೂ ಆದರೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸದೇ ಇರುವುದರಿಂದ ಜಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಿರುವ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಬಿದಿರು ಜೂ.೨೨ರಂದು ಮನೆಗೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದು ಅಪಾರ ಹಾನಿಯಾಗಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.