ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಭಂಡಾರಿ ಸಮಾಜ ಸಂಘದ 11 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

bಬೆಳ್ತಂಗಡಿ:  ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಭಂಡಾರಿ ಸಮಾಜ ಸಂಘದ 11 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆಯು ಕುತ್ಯಾರು ಶ್ರೀ ಸೋಮನಾಥೇಶ್ವರ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ಮೇ.೨೪ ರಂದು ಜರುಗಿತು.  ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಭಂಡಾರಿ ಸಮಾಜ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್.ದಿವಾಕರ ಭಂಡಾರಿ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಕಚ್ಚೂರು ಶ್ರೀ ನಾಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನ ಆಡಳಿತ ಮತ್ತು ಸೇವಾ ಟ್ರಸ್ಟ್‌ನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸೋಮಶೇಖರ ಎಂ. ಭಂಡಾರಿ, ಅರಸಿನಮಕ್ಕಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಶಶಿಕಲಾ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಹಾಗೂ ಸಂಘದ ಸರ್ವಸದಸ್ಯರು ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಎ.ಪೂವಪ್ಪ ಭಂಡಾರಿ, ಪಣೆಜಾಲು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಭಂಡಾರಿ ಸಮಾಜ ಸಂಘ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಾರಾಯಣ.ಬಿ, ಇದರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಎನ್ ದಿವಾಕರ ಭಂಡಾರಿ  ವರದಿ ವಾಚಿಸಿದರು. ಪ್ರತಿಭಾ ಸುಧೀರ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರೆ ಉಮೇಶ್ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಿದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.