HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಎಸ್. ಡಿ. ಎಂ ಹಿರಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ವತಿಯಿಂದ ಡಾ| ಹೆಗ್ಗಡೆಯವರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ

heggade

heggade 1ಉಜಿರೆ  : ಮೇ 8 ರಂದು ನಡೆದ ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಧ.ಮಂ ಕಾಲೇಜಿನ ಸುವರ್ಣ ಮಹೋತ್ಸವದ ಆಚರಣೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ಉಜಿರೆ ಕಾಲೇಜು ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸಮಾವೇಶದಲ್ಲಿ ಡಾ.ಡಿ ವೀರೇಂದ್ರ ಹೆಗ್ಡೆ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಹೇಮಾವತಿ ಹೆಗ್ಡೆಯವರನ್ನು ಹಿರಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘದ ಸದಸ್ಯರು ಸನ್ಮಾನಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಜನಾರ್ದನ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆನುವಂಶಿಕ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ವಿಜಯರಾಘವ ಪಡ್ವೆಟ್ನಾಯರು, ನಾಯಕ್,  ಹಳೆವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪೀತಾಂಬರ ಹೇರಾಜೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಧನಂಜಯ್ ಭಿಡೆ, ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಚಾರ್ಯ ಪ್ರೋ| ಕೆ. ಎಸ್ ಮೋಹನ್‌ನಾರಾಯಣ, ಸಂಘದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗುರುನಾಥ ಪ್ರಭು,  ಡಾ| ಶ್ರೀಧರ್ ಭಟ್, ಅನಂತ ಕೃಷ್ಣ, ಕೆ.ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್, ಶ್ರೀಮತಿ ಉಮಾನಾಥ್ ಶೇಣೈ, ಪ್ರತಾಪಸಿಂಹ ನಾಯಕ್ ,ರಾಜೇಶ್ ಪ್ರಭು, ಉದಯ್ ಭಟ್, ಯೋಗೀಶ್ ಕುಮಾರ್, ಯುವರಾಜ್ ಜೈನ್, ಪ್ರಮೋದ್ ನಾಯ್ಕ್ ಮತ್ತಿತರ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.