ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರಾಪುರ ಮಠದ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಶ್ವರ ಭಾರತೀ ಮಹಾಸ್ವಾಮಿಗಳು ಗರ್ಡಾಡಿಗೆ ಭೇಟಿ

ಗರ್ಡಾಡಿ: ಶಿಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ‌ ಭಾರತೀಯತೆಯನ್ನು ತಂದು ಹಿತವಾದ ಸಮಾಜದ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಬೇಕು ಎಂಬ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಗೋಕರ್ಣದ ಸನಿಹ ಅಶೋಕೆಯಲ್ಲಿ ವಿಷ್ಣುಗುಪ್ತ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಪೀಠಮ್ ಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡು ಶಿಕ್ಷಣ ನೀಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರಾಪುರ ಮಠದ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಶ್ವರ ಭಾರತೀ ಮಹಾಸ್ವಾಮಿಗಳು  ಜ.3 ರಂದು  ಗರ್ಡಾಡಿ ಶಿವಪ್ರಸಾದ ಎಂಬುವರ ನಿವಾಸದಲ್ಲಿ‌ ವಿ.ವಿ.ವಿ. ಕುರಿತ ಸಂವಾದ ನಡೆಸಿ ಉದ್ದೇಶ, ಪರಿಕಲ್ಪನೆಗಳನ್ನು‌ ವಿವರಿಸಿದರು.

ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ, ವೇಣೂರು, ಉರುವಾಲು, ಉಜಿರೆ ವಲಯದ ಹವ್ಯಕ ಬಂಧುಗಳು, ಬಾಲ್ಯ ಶಂಕರ ಭಟ್, ಹವ್ಯಕ ಮಹಾಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆರ್.ಎಸ್.ಹೆಗ್ಡೆ, ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಚಾರ್ಯ ಗಣಪತಿ ಭಟ್ ಕುಳಮರ್ವ ಹಾಗೂ ಉದಯಶಂಕರ, ಮಾಜದ ವಿವಿಧ ಸ್ತರದ ಗಣ್ಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.