ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜರಿಗೆ ಬಿಲ್ಲವ ಸಮಾಜ ಬಾಂಧವರಿಂದ ಸನ್ಮಾನ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ:  ಶ್ರೀ ರಾಮ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಸಂಸ್ಥಾನಮ್ ಕನ್ಯಾಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಲಿರುವ ಶ್ರೀ ನಾರಾಯಣ ಗುರು ಸಭಾಭವನಕ್ಕೆ ರೂ 1.50 ಕೋಟಿ ಅನುದಾನ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಕಾರಣೀಕರ್ತರಾದ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜರವರನ್ನು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ಸಮಸ್ತ ಬಿಲ್ಲವ ಸಮಾಜ ಬಾಂಧವರ ವತಿಯಿಂದ  ಶ್ರಮಿಕದಲ್ಲಿ  ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ಲವ ಸಮಾಜದ ಪ್ರಮುಖರಾದ ಜಯಂತ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಮರೋಡಿ, ಸೋಮನಾಥ ಬಂಗೇರ ವರ್ಪಾಳೆ,ರತ್ನಾಕರ ಬುಣ್ಣನ್ ಮರೋಡಿ,ಸದಾನಂದ ಪೂಜಾರಿ ಉಂಗೀಲಬೈಲು, ಸುದೀರ್ ಸುವರ್ಣ,ಅನಿಲ್ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ,ರಾಜು ಮಾಸ್ಟರ್,ರಾಜೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ ಮೂಡುಕೋಡಿ,ಮಂಜುನಾಥ ಸಾಲಿಯಾನ್,ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಪೂಜಾರಿ, ಗಂಗಾಧರ ಪರಾರಿ,ಅನಿಲ್ ವಕೀಲರು, ವಿನೀತ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಸಾವ್ಯ,ಸಂತೋಷ್ ಮುಂಡೂರು,ಹೇಮಂತ್ ಕಟ್ಟೆ,ರವಿ ಪೂಜಾರಿ ಬರಮೇಲು,ಪ್ರಶಾಂತ್ ಪ್ರತಿಮಾ ನಿಲಯ, ಜಯಂತಿ ಪಾಲೇದು,ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಬಳ್ಳಮಂಜ,ಪ್ರೀತಂ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ, ಜನಾರ್ಧನ ಕುಕ್ಕೇಡಿ, ನಿತೀಶ್ ಗುಂಡೂರಿ,ಜಯಾನಂದ ಕಲ್ಲಾಪು,ಜಯಂತ್, ರವಿ ಹಾರಡ್ಡೆ, ಧರ್ಣಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಶಿರ್ಲಾಲು,ದಿನೇಶ್ ಮಾಲಾಡಿ, ಹಾಗೂ ಇತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.