ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಹಾವೀರ ಸೂಪರ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

 

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಉಜಿರೆ ಮಹಾವೀರ ಗ್ರೂಪ್ಸ್ ಸಹಸಂಸ್ಥೆಯಾದ ಮಹಾವೀರ ಸೂಪರ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಸೆ. 19ರಂದು ಭಾರತೀಯ ಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶಾಖೆಯ ಎದುರುಗಡೆ ಇರುವ ಸುರೇಂದ್ರ ಮಾನ್ಮನ್ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

 


ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಜನಾರ್ದನ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಶರತ್ ಕೃಷ್ಣ ಪಡ್ವೆಟ್ನಾಯ ರು ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಹೋಲಿ ರಿಡಿಮರ್ ಶಾಖೆಯ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲ ವಂ.ಫಾ! ಕ್ಲಿಫರ್ಡ್ ಪಿಂಟೊ. ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯಪಾಲಕ ಅಭಿಯಂತರರುರಾದ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ಅಜಿಲ. ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರಜನಿ ಕುಡ್ವ. ಮುಖ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಎಂ.ಎಚ್. ಸುಧಾಕರ್ ತಾಲೂಕು ಮುಸ್ಲಿಂ ಒಕ್ಕೂಟ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಬಿ.ಎ ನಜೀರ್. ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ವೃತ್ತ ನಿರೀಕ್ಷಕರಾದ ಶಿವಕುಮಾರ್. ಪ್ರಮುಖರಾದ ಪ್ರಮೋದ್. ರಾಜೇಂದ್ರ ಜೈ ನ್. ರತ್ನರಾಜ್. ಚಿತ್ತರಂಜನ್ ಹೆಗ್ಡೆ. ಜಿನರಾಜ ಆಳ್ವ. . ಮಾಲಕರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಸೌಮ್ಯ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಯಶೋಧರ ಹೆಗ್ಡೆ. ಶ್ರೀಮತಿ ಪುನೀತ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಪ್ರಭಾಕರ ಹೆಗ್ಡೆ. ಶ್ರೀಮತಿ ಮಂಜುಶ್ರೀ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ದಿವಾಕರ ಹೆಗ್ಡೆ. ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರುತಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ರತ್ನಾಕರ ಹೆಗ್ಡೆ. ಯುವರಾಜ್ ಜೈನ್ .ಶ್ರೇಯಸ್ ಜೈನ್ . ಮುಂತಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು ತುಕರಾಮ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿ ಮಾಲಕರು ಬಂದಂತಹ ಅತಿಥಿ ಗಣ್ಯರನ್ನು ಸತ್ಕರಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.