ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಇಲ್ಲಿಯ ಚರ್ಚ್ ರಸ್ತೆಯ ಬಳಿ ನೂತನವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಆ.20ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿದೆ.
ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಚರ್ಚ್ ಧರ್ಮಗುರು ವಂ. ಫಾ. ಅಲ್ಫೋನ್ ಜೋಸೆಫ್ ಕರ್ಡೊಜಾ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಧರ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮಾಗುಂಡಿ ಚರ್ಚ್ ಧರ್ಮಗುರು ವಂ. ಫಾ. ಜೋಸೆಫ್ ವಿಜಯ್ ಮಾಡ್ತಾ, ಆಶೀರ್ವಾಚನ ಮಾಡಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ  ಲೋಬೊ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಮಾಲಕ ರೊನಾಲ್ಡ್ ಲೋಬೊ, ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಮತ್ತು ಐರಿನ್ ಮಾಡ್ತಾ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಹೋಲಿ ರೆಡೀಮರ್ ಚರ್ಚ್ ಪಾಲನಾ ಮಂಡಲಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅಲೋಶಿಯಸ್ ಲೋಬೊ, ಉಜಿರೆ ಸಂತ ಅಂತೋಣಿ ಚರ್ಚ್ ಪಾಲನಾ ಮಂಡಳಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅಂತೋನಿ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ಕ್ರಿಸ್ತ ಆರೆಂಜರ್ಸ್ ಆಲ್ವಿನ್ ಪಿಂಟೊ, ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಫೈಬರ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್, ಫೈಬರ್ ಫ್ಲೆಕ್ಸ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್, ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಬ್ರೆಜಿಂಗ್ ಪಿವಿಸಿ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್, ಪಿವಿಸಿ ಫ್ಲೆಕ್ಸ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್, ಸ್ಟಿಲ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್, ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕೇಶನ್ & ರೂಫೀಂಗ್ ವರ್ಕ್ಸ್, ಫೈಬರ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಮ್ಯಾಟ್ ಇತ್ಯಾದಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇದೆ ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.