ರಾಜ್ಯ ಪುರಸ್ಕಾರ ಪರೀಕ್ಷೆ: ಸತತ ಮೂರನೇ ಬಾರಿಗೆ ತೇರ್ಗಡೆ ಹೊಂದಿದ ಉಜಿರೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು 

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಉಜಿರೆ: ಭಾರತ್ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೈಡ್ಸ್ ಕರ್ನಾಟಕ, ರಾಜ್ಯ ಸಂಸ್ಥೆ ವತಿಯಿಂದ ನಡೆದ 2020-21ನೇ ಸಾಲಿನ ರಾಜ್ಯ ಪುರಸ್ಕಾರ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಸತತ ಮೂರನೇ ಬಾರಿಗೆ ಉಜಿರೆಯ ಶ್ರೀ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಪದವಿ ಕಾಲೇಜಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿ ತೇರ್ಗಡೆ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಉಜಿರೆಯ ಶ್ರೀ ಧ.ಮಂ. ಪದವಿ ಕಾಲೇಜಿನ ಅಂತಿಮ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಭಾಗದ ಸಂಪತ್ ಕುಮಾರ್ ಬಿ.ಎಲ್, ಪ್ರತೀಕ್ ಪಿ, ಚೇತನ್ ವಿ ಎಸ್, ಅಂತಿಮ ಕಲಾ ವಿಭಾಗದ ನರೇಶ್ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ಕೆ, ಅಂತಿಮ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗದ ರಶ್ಮಿತಾ ಆರ್. ಶೆಟ್ಟಿ, ರಜಿತಾ, ಪದ್ಮಿನಿ, ಅಂತಿಮ ಬಿ.ಸಿ.ಎ ವಿಭಾಗದ ದಾಕ್ಷಾಯಿಣಿ, ದ್ವಿತೀಯ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಭಾಗದ ಅಮೃತ್ ಸಿ.ಟಿ, ಹಾಗೂ ದ್ವಿತೀಯ b.voc ವಿಭಾಗದ ಸಂಜಯ್ ವಿ.ಸಿ ಮತ್ತು ಜೀವನ್ ಸೇರಿದಂತೆ 6 ರೋವರ್ಸ್ ಮತ್ತು 5 ರೇಂಜರ್ಸ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ರಾಜ್ಯಪಾಲರಿಂದ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಅರ್ಹರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ಇವರಿಗೆ ರೋವರ್ ಸ್ಕೌಟ್ ಲೀಡರ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಕುಮಾರ್ , ರೇಂಜರ್ ಲೀಡರ್ ವಾಸಂತಿ ಎಂ.ಕೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡಿದ್ದರು. ಪ್ರಸ್ತುತ ರತ್ನಾವತಿ.ಕೆ ರೇಂಜರ್ ಲೀಡರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.