ಕೊಕ್ಕಡ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ದರ ಏರಿಕೆ ವಿರೋಧಿಸಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಿಂದ ಪ್ರತಿಭಟನೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

 

 

 

ಕೊಕ್ಕಡ: ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮತ್ತು ಡೀಸೆಲ್ ಬೆಲೆ ಶತಕದತ್ತ ದಾಪುಗಾಲು ಇಡುತ್ತಿದ್ದು. ಬೆಲೆ ಏರಿಕೆ ಖಂಡಿಸಿ ಮತ್ತು ಕೇಂದ್ರ ಸರಕಾರದ ಆಡಳಿತ ವೈಫಲ್ಯವನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿ ಕೊಕ್ಕಡ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಪಂಪಿನ ಎದುರು ಕೊಕ್ಕಡ. ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಜಿ.ಪಂ. ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಘಟಕ ವತಿಯಿಂದ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಯಿತು.
ಪ್ರತಿಭಟನೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಉಭಯ ಘಟಕಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶೈಲೇಶ್ ಕುಮಾರ್. ರಂಜನ್ ಗೌಡ .ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಘಟಕದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅನಿಲ.ಪೈ. ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾದ ಪ್ರವೀಣ್ ವಿಜಿ. ದಯಾನಂದ್ ಬೆಳಾಲು. ಎಪಿಎಂಸಿ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೇಶವ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ. ಅಭಿನಂದನ ಹರೀಶ್. ಎಸಿ ಮ್ಯಾಥ್ಯು. ಹಕೀಂ ಕೊಕ್ಕಡ.ಸನ್ನಿ ಕೊಕ್ಕಡ. ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ಶಬರಾಯ. ನಿತ್ಯಾನಂದ ರೈ. ಸೆಬಾಸ್ಟಿನ್ ಪಿಟಿ. ಅಶೋಕ್ ಭಟ್ ಕಳೆಂಜ.ಶ್ರೀಧರ.ರಾವ್.ರಾಯಿ ಪುದುವೆಟ್ಟು. ಅರಿಗ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ. ಕಲಂದರ್ ಕೊಕ್ಕಡ. ಮುಂತಾದ ಉಪ ಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.