ಧರ್ಮಸ್ಥಳ: ನಿರ್ಗತಿಕರಿಗೆ ಆಹಾರ ವಿತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮಾನವೀಯತೆ ಮೆರೆದ ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಹರ್ಷಿತ್ ಜೈನ್

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

 

ಧರ್ಮಸ್ಥಳ: ಕೋವಿಡ್ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಜಾರಿ ಮಾಡಿದ್ದು,  ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್- ಹೊಟೇಲ್ ಸೇರಿಂದಂತೆ ಕ್ಯಾಂಟೀನ್ ಗಳನ್ನು ತೆರೆಯದಂತೆ ನಿಯಮ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಪರಿಣಾಮ ಬೀದಿ ಬದಿಯಲ್ಲೇ ಜೀವನ ಸಾಗಿಸುವ ಭಿಕ್ಷುಕರಿಗೆ, ನಿರ್ಗತಿಕರು ಸಂಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದ್ದು, ಆಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಪರದಾಡುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎದುರಾಗಿದೆ.

ಇದೀಗ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯ ತೀವ್ರತೆ ಅರಿತ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಹರ್ಷಿತ್ ಜೈನ್ ಭಿಕ್ಷುಕರಿಗೆ, ನಿರ್ಗತಿಕರ ಹಸಿವು ನೀಗಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಇಲ್ಲದೆ ಪರದಾಡುತ್ತಿರುವ ಅನಾಥರಿಗೆ ಹಾಗೂ ಬೀದಿನಾಯಿಗಳಿಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಮಾನವೀಯತೆ ಮೆರೆದು ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.