ಕೋರ್‍ಯಾರುಗುತ್ತು ಶ್ರೀ ವ್ಯಾಘ್ರ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೈವಸ್ಥಾನ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ಮಹೋತ್ಸವ  ಸಿದ್ಧತಾ ಸಭೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಉಜಿರೆ: ಇಲ್ಲಿಯ ಮಾಚಾರು ಕೋರ್‍ಯಾರುಗುತ್ತುನಲ್ಲಿ ಪರಿಸರದ ಭಕ್ತಾಧಿಗಳು ಸೇರಿ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಮಾಡಿರುವ ಶ್ರೀ ವ್ಯಾಘ್ರ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೈವಸ್ಥಾನದ ಚಾವಡಿಯ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ಮಹೋತ್ಸವ ಮತ್ತು ವರ್ಷಾವಧಿ ದೊಂಪದ ಬಲಿ ಉತ್ಸವ ಫೆ.16ರಿಂದ 18ರವರೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.
ಇದರ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಸಮಿತಿಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ, ಉಪಸಮಿತಿಗಳ ಸಂಚಾಲಕರ ಮತ್ತು ಭಕ್ತಾಧಿಗಳ ಸಿದ್ಧತಾ ಸಭೆ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಜಿ.ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಉಪಾದ್ಯಾಯರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಫೆ.5ರಂದು ದೈವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಜರಗಿತು.
ಈ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮಿ ಉಜಿರೆ ಲಕ್ಷ್ಮೀಗ್ರೂಪ್‌ನ ಕೆ. ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದರು. ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ಮಹೋತ್ಸವದ ಪ್ರಧಾನ ಸಂಚಾಲಕ ರಾಮಯ್ಯ ಗೌಡ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರು ಹಾಗೂ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಕಾಶ್ ಗೌಡ ಅಪ್ರಮೇಯ ಪ್ರಸ್ತಾವಿಕವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿ ಈ ವರೆಗೆ ಆಗಿರುವ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಗೂ ಮುಂದಿನ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರ ನೀಡಿದರು. ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯಾದರ್ಶಿ ಸೀತಾರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೆಂಬರ್ಜೆ, ಕಾರ್ಯಾದರ್ಶಿ ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಕೋರ್‍ಯಾರು,ಜೀರ್ಣೊದ್ಧಾರ ಸಮಿತಿಯ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಎಕ್ಕಿನಬೆಟ್ಟು, ಉಪಸಮಿತಿಗಳ ಸಂಚಾಲಕರುಗಳು, ಸಹಸಂಚಾಲಕರು, ಭಕ್ತಾಧಿಗಳು ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಜಿ.ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಉಪಾಧ್ಯಾಯ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.