ಇಂದಬೆಟ್ಟು: ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ದಿನಾಚರಣೆ ಹಾಗೂ ಜನಜಾಗೃತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಇಂದಬೆಟ್ಟು: ಡಿ.ಕೆ.ಆರ್.ಡಿ.ಎಸ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಬಂಗಾಡಿ ವ್ಯವಸಾಯ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘ, ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಇವರ ಸಂಯುಕ್ತ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಇಂದಬೆಟ್ಟು, ಮಿತ್ತಬಾಗಿಲು ಹಾಗೂ ನಾವೂರು ಪಂಚಾಯತ್‌ಗಳ ಸಹಕಾರದಿಂದ ಇಂದಬೆಟ್ಟುವಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ದಿನಾಚರಣೆ ಮತ್ತು ಜನಜಾಗೃತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಫೆ.4 ರಂದು  ನಡೆಯಿತು.
ಬಂಗಾಡಿ ವ್ಯವಸಾಯ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್‌ರವರು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ರೋಗದ ಬಗ್ಗೆ ಕರಪತ್ರ  ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿದರು . ಡಿ.ಕೆ.ಆರ್.ಡಿ.ಎಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಂ. ಬಿನೋಯಿ ಎ. ಜೆ. , ತಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ  ವೇದಾವತಿರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಅರುಣೋದಯ ಮಹಾಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಏಲಿಯಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು.

ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ಹಿರಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿ ಮೋನಕ್ಕ  ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ರೋಗದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬಂಗಾಡಿ ಸಿ. ಎ ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಉಫಾಧ್ಯಕ್ಷ  ಕೆ. ವಸಂತ ಗೌಡ, ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ಕಿರಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕ  ರಕ್ಷಿತ್, ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು, ಡಿ.ಕೆ.ಆರ್.ಡಿ.ಎಸ್ ಸಂಘದ ಮಹಿಳೆಯರು, ಊರ ನಾಗರೀಕರು  ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.


ಬೆದ್ರಬೆಟ್ಟು, ಕಿಲ್ಲೂರು, ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಮತ್ತು ನಾವೂರು ಪೇಟೆಗಳಿಗೆ ತೆರಳಿ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ರೋಗದ ಬಗ್ಗೆ ಮೈಕ್ ಉದ್ಘೋಷಣೆ, ಕರಪತ್ರಗಳ ವಿತರಣೆ ಹಾಗೂ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ರೋಗಿಗಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಡಿ.ಕೆ.ಆರ್.ಡಿ.ಎಸ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಆಯೋಜಿಸಿದ ’10 ರೂಪಾಯಿ ಅಭಿಯಾನ’ ಕ್ಕೆ ಧನ ಸಹಾಯ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಯಿತು.

ಡಿ.ಕೆ.ಆರ್.ಡಿ.ಎಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸ್ಪರ್ಶ ಯೋಜನೆಯ ಸಂಯೋಜಕ ಸುನಿಲ್ ಗೊನ್ಸಾಲ್ವಿಸ್‌ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಮಾರ್ಕ್ ಡಿ’ಸೋಜಾ  ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.