ಅಳದಂಗಡಿ ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಹೇಮಲತಾರಿಗೆ ಕೋವಿಡ್ ಫ್ರಂಟ್ ಲೈನ್ ಅವಾರ್ಡ್

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಅಳದಂಗಡಿ : ಇಲ್ಲಿಯ ಅಳದಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಸುಲ್ಕೇರಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಆಶಾ ಸುಗಮಕರಾಗಿ ಹಾಗೂ ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಹೇಮಲತಾ ರವರಿಗೆ ಬೆಂಗಳೂರು ಶ್ರೀ ಸತ್ಯ ಸೇವಾ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಕೋವಿಡ್ ಫ್ರಂಟ್ ಲೈನ್ ಅವಾರ್ಡ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಲಭಿಸಿದೆ.

ಜ.31 ರಂದು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರು ಶ್ರೀ ಸತ್ಯ ಸೇವಾ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಇವರಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
ಇವರು ಸುಮಾರು 10ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅಳದಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಸುಲ್ಕೇರಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಆಶಾ ಸುಗಮಕರಾಗಿ, ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದು, ಕೋವಿಡ್-19 ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಇವರ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲೆಯಿಂದ ರಾಜ್ಯ ಸರಕಾರಕ್ಕೆ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟವರಾಗಿದ್ದರು. ಶ್ರೀಮತಿ ಹೇಮಲತಾ ರವರು ಅಳದಂಗಡಿ ನಿವಾಸಿ ರವಿ ಶೆಟ್ಟಿಯವರ ಧರ್ಮಪತ್ನಿ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.