ಉಜಿರೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಫರ್ನಿಚರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮಳಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಉಜಿರೆ: ಇಲ್ಲಿಯ ಪಿ.ಸಿ ಪೈ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಬಂಕ್ ಬಳಿ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಫರ್ನಿಚರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ನೂತನ ಮಳಿಗೆಯ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭವು ಡಿ.24ರಂದು ಜರುಗಿತು.
ನೂತನ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಧ.ಮಂ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರೊ. ಎಸ್ ಪ್ರಭಾಕರ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಜನಾರ್ದನ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಯು ವಿಜಯ ರಾಘವ ಪಡ್ವೆಟ್ನಾಯ  ದೀಪ ಪ್ರಜ್ವಲಿಸಿದರು.


ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ, ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಶಾಸಕರುಗಳಾದ ಕೆ. ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್, ಕೆ. ಪ್ರತಾಪಸಿಂಹ ನಾಯಕ್, ಶಿರ್ವ-ಉಡುಪಿ ಉದ್ಯಮಿ ಸುಧೀರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಉಜಿರೆ ಸೈಂಟ್ ಆಂಟನಿ ಚರ್ಚ್ ಧರ್ಮಗುರು ರೆ| ಫಾ| ಜೇಮ್ಸ್ ಡಿಸೋಜಾ, ಶ್ರೀ ಗುರುದೇವ ವಿವಿಧೋದ್ದೇಶ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್ ಪದ್ಮನಾಭ ಮಾಣಿಂಜ, ತಾಲೂಕು ಗೌಡರ ಯಾನೆ ಒಕ್ಕಲಿಗರ ಸೇವ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಿ ಸೋಮೇ ಗೌಡ, ಉಜಿರೆ ಸಮಾಜ ಸೇವಕ ಕೆ.ಸುಬ್ರಾಯ ಶೆಣೈ, ಉಜಿರೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನೊಚ್ಚ, ಮತ್ತಿತರ ಗಣ್ಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.


ಬಂದಂತಹ ಅತಿಥಿ ಗಣ್ಯರನ್ನು ಶ್ರೀಮತಿ ಸುನಂದಾ ಮತ್ತು ಯು.ಸದಾಶಿವ ಶೆಟ್ಟಿ ದಂಪತಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ರಜನಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಂಠಿನಿ, ರಮಾಕಾಂತಿ ಭಾಸ್ಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೂಲ್ಕಿ ಕಾರ್ನಾಡು, ಶಶಿಕಲಾ ಸುಧಾಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಜಯಾನಂದ ಪಕಳ ಮಂಚಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಲತಾ ರಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ಸವಿತಾ ಉಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಬಂಧುವರ್ಗದವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.