ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಪಡುಮಲೆ ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸವದ ಸಮಾಲೋಚನ ಸಭೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

 

 

 

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ:ಪಡುಮಲೆ ಬ್ರಹ್ಮ ಕಲಶೋತ್ಸವ ಸಮಾಲೋಚನಾ ಸಭೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಪಡುಮಲೆ ಕೋಟಿ ಚೆನ್ನಯ ಮೂಲ ಸ್ಥಾನ ದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಬ್ರಹ್ಮ ಕಲಶ ನಡೆಸುವ ಕುರಿತು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿನ ಸಮಾಲೋಚನಾ ಸಭೆ ನ.29 ರಂದು ಶ್ರೀ ಗುರು ನಾರಾಯಣ ಸಭಾ ಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು

 

ಪಡುಮಲೆ ಟ್ರಸ್ಟ್ ನ ಗೌರವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರುಕ್ಮಯ್ಯ ಪೂಜಾರಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರಿಕ್ರಷ್ಣ ಬಂಟ್ವಾಳ, ವಿನೋದ್ ಆಳ್ವ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಯೋಗೀಶ್ ನಡಕ್ಕರ ಕಾರ್ ಶ್ರೀಧರ ಪಟ್ಲ, ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್ ಸೊರಕೆ, ಪಾಂಡುರಂಗ ಬಂಡಾರ್ ಕರ್ , ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶ್ರೀ ಗುರು ನಾರಾಯಣ ಸಂಘದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮನೋಹರ ಕುಮಾರ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಾರಾಯಣ ಸುವರ್ಣ, ಭಗಿರಥ ಜಿ. ಶ್ಯೆಲೇಶ್ ಕುಮಾರ್, ಯುವ ವಾಹಿನಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಂ.ಕೆ. ಪ್ರಸಾದ್ ವಿವಿಧ ಗಣ್ಯರು, ತಾಲೂಕಿನ ವಿವಿಧ ಪ್ರಮುಖ ರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.