ಶತಾಯುಷಿ ಪಿಲಿಕಲ ಲೋಕಮ್ಮ ನಿಧನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಸವಣಾಲು ಗ್ರಾಮದ ಪಿಲಿಕಲ ಲೋಕಮ್ಮ (106) ಇವರು ಸ. 28 ರಂದು ತನ್ನ ಸ್ವಗೃಹದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು.

ಮೃತರು ಶತಾಯುಷಿಯಾಗಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳಾದ ಅಣ್ಣಿ ಮಲೆಕುಡಿಯ, ಮಹಾಬಲ ಮಲೆಕುಡಿಯ, ಧರ್ಮಣ ಮಲೆಕುಡಿಯ, ಕೂಸಮ್ಮ , ಕಮಲ , ಲಲಿತಾ , ಚಿನ್ನಮ್ಮ , ರತ್ನ , ಗಿರಿಜಾ ಮತ್ತು ಕರ್ನಾಟಕ ಆದಿವಾಸಿ ಹಕ್ಕುಗಳ ಸಮನ್ವಯ ಸಮಿತಿ ರಾಜ್ಯ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಜಯಾನಂದ ಪಿಲಿಕಲ ಸೇರಿದಂತೆ 31 ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು , 38 ಮರಿಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು ಸೇರಿದಂತೆ ನೂರಾರು ಜನರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಮೃತರ ಮನೆಗೆ ಸಿಪಿಐ(ಎಂ) ತಾಲೂಕು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ , ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಎಸ್. ಎಂ , ಎಪಿಎಂಸಿ ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಆಲಂಗಾಯಿ , ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಜಯಶೀಲ , ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮುಖಂಡರಾದ ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಕೊರಂತೊಟ್ಟು , ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ಗೌಡ, ರಾಜೇಶ್ ಭಟ್, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಗೋಪಾಲ್ ಗೌಡ, ಗಣೇಶ್ ಗೌಡ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಅಂತಿಮ ದರ್ಶನ ಪಡೆದರು. ಕರ್ನಾಟಕ ಆದಿವಾಸಿ ಹಕ್ಕುಗಳ ಸಮನ್ವಯ ಸಮಿತಿ ರಾಜ್ಯ ಸಹ ಸಂಚಾಲಕ ಎಸ್. ವೈ ಗುರುಶಾಂತ್ ತೀವ್ರ ಸಂತಾಪ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.