ಮಹಾಮಳೆಗೆ ಕೊಚ್ಚಿಹೋದ ಮದ್ದಡ್ಕ- ಪೊಯ್ಯೆಗುಡ್ಡೆ ರಸ್ತೆ ದುರಸ್ತಿ, ವಾಹನ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಮುಕ್ತ ಅವಕಾಶ

ಪಡಂಗಡಿ: ಕಳೆದ ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಸುರಿಯುತ್ತಿರುವ ಮಹಾಮಳೆಗೆ ಕುಡೆರಂಜ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಪೊಯ್ಯಗುಡ್ಡೆ -ಮದ್ದಡ್ಕ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆ ಕೊಚ್ಚಿ ಹೊಗಿದ್ದು ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಪಡಂಗಡಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಜೈನ್ ಮುಂದಾಳತ್ವದಲ್ಲಿ ಪಂಚಾಯತ್ ವತಿಯಿಂದ 3 ಮೋರಿ, 13 ಟಿಪ್ಪರ್ ಮಣ್ಣು ಹಾಕುವುದರ ಮೂಲಕ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ ವಾಹನ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಮುಕ್ತ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಡಲಾಯಿತು.

ಕುಡುರೆಂಜ ರಸ್ತೆ ಸರಿಪಡಿಸಲು ರಾಜ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಅಶ್ವಿತ್ ಓಡೀಲು, ಸುಕೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ ,ಅಹಮ್ಮದ್ ಬಾವ, ಸುನೀಲ್ ಕುಲಾಲ್, ಶಮಂತ್ ಜೈನ್, ಸತೀಶ್ ಕುಡ್ದ, ಸುರೇಶ್ ಕಲ್ಲಬೊಟ್ಟು, ಅಂಕಿತ್ ಓಡೀಲು ,ನವೀನ್ ಬಂಗೇರ ,ನವೀನ್ ಡೆಕಲೊಟ್ಟು ,ಪದ್ಮನಾಭ ಶೆಟ್ಟಿ ,ಸಂಪತ್ ಕುಡ್ದ ,ಪ್ರಶಾಂತ್ ಮಂಜಿಬೆಟ್ಟು ,ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಕಾಜಿನಡ್ಕ ,ವಿತೇಶ್ ಡೆಕಲೊಟ್ಟು, ಉಸ್ಮಾನ್ ಕುಡ್ದ ,ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ ಸಿಕ್ವೇರಾ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಸಹಕರಿಸಿದರು. ‌

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.