ನಾರಾವಿ: ಅಯೋಧ್ಯೆ ರಾಮಜನ್ಮ ಭೂಮಿ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ಕರಸೇವೆಗೈದ ಸೇವಕರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ನಾರಾವಿ: ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಭು ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರ ಜನ್ಮಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ಭವ್ಯ ರಾಮಮಂದಿರಕ್ಕೆ ಭೂಮಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರುವ ಸಂದರ್ಭ ಅಯೋಧ್ಯೆ ರಾಮಜನ್ಮಭೂಮಿ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ಕರಸೇವೆಗೈದ ಸೇವಕರನ್ನು ಬಿಜೆಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ವತಿಯಿಂದ ನಾರಾವಿ ಸೂರ್ಯ ನಾರಾಯಣ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆ.5 ರಂದು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.


1990-92 ರಲ್ಲಿ ಕರಸೇವಕರಾಗಿ ಭಾಗಿಯಾದ ಮೋಹನ್ ಅಂಡಿಂಜೆ, ಪ್ರಭಾಕರ ಪ್ರಭು ಅಂಡಿಂಜೆ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪೆರಾಡಿ, ಮಾಧವ ಕಾರಂತ ಮೂಡುಕೋಡಿ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಆಚಾರ್ಯ ಆರಂಬೋಡಿ, ರಮೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ ಆರಂಬೋಡಿ, ರವೀಶ್ ಕುತ್ಲೂರು, ಗಣೇಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ ನಾರಾವಿ, ತುಂಗಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಅರಿಯೊಟ್ಟು ಮರೋಡಿ, ಶಶಿ ಆರ್ ಸಾಲಿಯಾನ್, ಮಂಜಪ್ಪ ದೇವಾಡಿಗ ಗುಂಡೇರಿ, ಸುರೇಶ್ ಭಟ್ ಗುಂಡೇರಿ, ಇವರನ್ನು ಬಿಜೆಪಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಮಂಡಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಹಾಗೂ ಇತರರು ಸೇರಿ ಸನ್ಮಾನಿಸಿ ಗೌರವಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಾರಾವಿ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಧಾಕರ ಭಂಡಾರಿ, ಮಹಾಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಮೋಹನ್ ಅಂಡಿಂಜೆ, ಬಿಜೆಪಿ ಮುಖಂಡ ಉದಯ ಹೆಗ್ಡೆ ನಾರಾವಿ, ಬಿಜೆಪಿ ಮೋರ್ಚಾದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದಯಾನಂದ ಕುಲಾಲ ಅಂಡಿಂಜೆ, ಬಿಜೆಪಿ ಯುವಮೋರ್ಚಾದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ವಿನೀತ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಹಾಗೂ ಇತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.