ಪದ್ಮುಂಜ ಎಸ್ ವೈಎಸ್ ನಿಂದ ಶ್ರಮದಾನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಪದ್ಮುಂಜ ಇಲ್ಲಿಯ ಖಲಂದರ್ ಷಾ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಸುನ್ನೀ ಯುವಜನ ಸಂಘ S Y S ವತಿಯಿಂದ ಮಸೀದಿಯ ಪರಿಸರದ ಸ್ವಚ್ಚತೆ ಹಾಗು ಅಡಿಕೆ ಗಿಡಗಳ ಕೃಷಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಯಿತು. ಎಸ್ ವೈ ಎಸ್ ಬ್ರಾಂಚಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಪದ್ಮುಂಜ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಲೈಮಾನ್ ಪದ್ಮುಂಜ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಪದ್ಮುಂಜ,  ಜಮಾತ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯೂಸುಫ್ ಅಂತರ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಬಶೀರ್ ಅಂತರ, ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಫ್,  ಎಸ್ ಬಿ ಎಸ್ , ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಜಮಾತ್ ನೇತಾರರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಖತೀಬರಾದ ರಿಯಾಝ್ ಬಾ ಅಹ್ಸನಿ ಯವರು ದುಆ ನೆರವೇಸಿದರು. ಜಮಾತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಕಾಸಿಂ ಪದ್ಮುಂಜ ರವರು ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.