ಮುಂಡಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ನಲ್ಲಿ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ ಸಮಾರಂಭ

ಮುಂಡಾಜೆ: ಇಲ್ಲಿನ ಮುಂಡಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ನಲ್ಲಿ ಗುಮಾಸ್ತರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ನಾರಾಯಣ ನಾಯ್ಕ್ ಅವರು ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾ.ಇರ್ವತ್ತೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಗೆ ಹಾಗೂ ಗಿರಿಯಪ್ಪ ಗೌಡ ಅವರು ಪುತ್ತೂರು ತಾ.ಬಜತ್ತೂರು ಗ್ರಾ ಪಂ.ಗೆ ಗ್ರೇಡ್ 2 ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದು ಅವರಿಗೆ ಮುಂಡಾಜೆ ಪಂ.ವತಿಯಿಂದ ಜು.4ರಂದು ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ ಸಮಾರಂಭ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ಜರಗಿತು.

ನಿರ್ಗಮಿತ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶಾಲಿನಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು.ನಿರ್ಗಮಿತ ಉಪಾಧ್ಯಕೆ ವಸಂತಿ,ಸದಸ್ಯರಾದ ಚಂದ್ರಾವತಿ,ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ,ಅಶ್ವಿನಿ ಎ.ಹೆಬ್ಬಾರ್,ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಹೆಗ್ಡೆ,ಸುಮನಾ ಗೋಖಲೆ,ಗಣೇಶ್ ಬಂಗೇರ,ಚೆನ್ನ ಕೇಶವ ಅರಸಮಜಲು,ಉದ್ಯೋಗ ಮಿತ್ರ ರಾಮ ಆಚಾರಿ ಹಾಗೂ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಪಂ.ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಸುಮಾ ಎ. ಎಸ್.ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.ಪಂ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಜೀವ ನಾಯ್ಕ್ ನಿರೂಪಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.