ನಿಯಮಾನುಸಾರ ಮದ್ದಡ್ಕ ಮಸ್ಜಿದ್ ತೆರೆಯಲು ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ನಿರ್ಧಾರ

ಕುವೆಟ್ಟು; ಇಲ್ಲಿನ ನೂರುಲ್ ಹುದಾ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಮದ್ದಡ್ಕ ಇಲ್ಲಿ ಸರಕಾರದ ನಿಯಮಾನುಸಾರ ಹಾಗೂ ಮಸ್ಜಿದ್ ಖಾಝಿ ಸಯ್ಯಿದ್ ಕೂರತ್ ತಂಙಳ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಮೇರೆಗೆ ಕೆಲವೊಂದು ಕಠಿಣ ನಿಯಮಾವಳಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಸ್ಜಿದ್ ನಲ್ಲಿ ಸಾಮೂಹಿಕ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗೆ ತೆರೆಯುವುದೆಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.

ಜೂ. 9 ರಂದು ಆಡಳಿತ ಕಮಿಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಂ.ಅಬ್ಬೋನು ಮದ್ದಡ್ಕ ಅವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ತೀರ್ಮಾನ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಯಿತು. ಮುಂದಿನ ಆದೇಶ ಬರುವವರೆಗೆ ಮದರಸ ತೆರೆಯದೇ, ನಿಬಂಧನೆಗಳಿಗೆ ಇಳಪಟ್ಟು ದೈನಂದಿನ ನಮಾಝ್ ಗೆ ಜಮಾಅತ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸುವುದು ಮೊದಲಾದ ತಿರ್ಮಾನದ ಫಲಕ ಹಾಕಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಯಿತು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರ. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಎ. ಅಶ್ರಫ್, ಹಾಗೂ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು. ಸರ್ವಸದಸ್ಯರು ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.