ಪದ್ಮುಂಜದಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಮಸ್ಯೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಪದ್ಮುಂಜ ದಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಮಸ್ಯೆ
ಪದ್ಮುಂಜ ಇಲ್ಲಿಯ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಕಿರಿ ಕಿರಿಯಾಗಿದೆ B SN L ಗೋಪುರವೊಂದಿದ್ದು ಇದರಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಇಲ್ಲ ರೇಂಜ್ ಯೂ ಇಲ್ಲ .ಇದರಲ್ಲಿ ಕರೆಂಟ್ ಬಂದಾಗ ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಪ ಸ್ವಲ್ಪ ರೇಂಜ್ ಬರುತ್ತದೆ ಕರೆಂಟ್ ಹೋದಲ್ಲಿ ಫೋನು ಸಂಪರ್ಕವೂ ಕಡಿದು ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಇದನ್ನು ಕೈ ಬಿಟ್ಟು ಗ್ರಾಹಕರು ಏರ್ಟಲ್ ಸಂಪರ್ಕ ಪಡಕೂಂಡರು ಅದರೆ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸರಿಯಾಗಿತ್ತಾದರೂ ಈಗ ಹಲವಾರು ಸಮಯಗಳಿಂದ ಏರ್ಟಲ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಹಾ ದೊರೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ ಇದರಿಂದಾಗಿ ಲಾಕ್ ಡೌನಲ್ಲಿ ಮನೆಯೊಳಗಿರುವ ಏರ್ಟಲ್ ಫೋನ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಲೋಕದ ಸ್ಥಿತಿ ಗತಿಗಳನ್ನು ಅರಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ .ಈ ಬಗ್ಗೆ ಏರ್ಟಲ್ ಮಾಲಕರು ನೌಕರರು ಕೂಡಲೇ ಗಮನಹರಿಸಿ ಫೋನ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಮಸ್ಯೆ ಪರಿಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.