ಬಂಟ್ವಾಳ ಮಹಿಳೆ ಸಾವು ಹಿನ್ನೆಲೆ: ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು ನಾರಾವಿಯ ಇಬ್ಬರಿಗೆ ಹೋಮ್ ಕ್ವಾರೆಂಟೈನ್ ಪ್ರಾರಂಭ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕು ಕಸಬಾ ಗ್ರಾಮದ 50 ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಏ.19 ರಂದು ರವಿವಾರ ವೆನ್ಲಾಕ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟ ಬೆನ್ನಿಗೇ ಅವರ ಸೊಸೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು ನಾರಾವಿ ಗ್ರಾಮದ ಅರಸಿಕಟ್ಟೆ ನಿವಾಸಿನಿಯ ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಸಹೋದರನನ್ನು ಇಬ್ಬರನ್ನೂ ಇದೀಗ ಬಂಟ್ವಾಳದಲ್ಲಿ ಹೋಮ್ ಕ್ವಾರೆಂಟೈನ್ ಮಾಡಿ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

ಬಂಟ್ವಾಳದ ಮಹಿಳೆಯ ಮಗನಿಗೆ ಅರಸಿಕಟ್ಟೆಯಿಂದ ವಿವಾಹವಾಗಿದೆ. ಸೊಸೆಯ ತಾಯಿ 55 ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಸಹೋದರ 26 ವರ್ಷದ ಯುವಕ ಇಬ್ಬರೂ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದುದರಿಂದ ಮತ್ತು ಅವರು ಏ. 19 ರಂದು ಬಂಟ್ವಾಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದುದರಿಂದ ಅವರನ್ನು ಅಲ್ಲೇ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದ ತನಕ ಕ್ವಾರೆಂಟೈನ್‌ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಇಲಾಖೆ ಮುಂಜಾಗ್ರತಾ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.