ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಕೃಷಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸಚಿವ ಎಸ್ ಟಿ ಸೋಮಶೇಖರ್ ಭೇಟಿ

ಧರ್ಮಸ್ಥಳ: ಕೃಷಿ ಉತ್ಪನ್ನ ಸಮಿತಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಇದರ ವಿವಿಧ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭ ಹಾಗೂ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ರೈತ ಸಮಾವೇಶ, ವರ್ತಕರ ಸಮಾವೇಶ ಆಧುನಿಕ ಕೃಷಿ ಪದ್ದತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೃಷಿ ಮೇಳ ಹಾಗೂ ವಿಚಾರಗೋಷ್ಠಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ  ನಿಮಿತ್ತ ಕರ್ನಾಟಕ ಸರಕಾರದ‌ ಸಚಿವ ಹಾಗೂ ಕೃಷಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸಚಿವ ಎಸ್.ಟಿ ಸೋಮಶೇಖರ್ ಫೆ.೨೫ ರಂದು ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದರು.

ಈ  ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ, ಎಪಿಎಮ್‌ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೇಶವ ಬೆಳಾಲು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು ಈಶ್ವರ ಬೈರ, ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದನ್ ಕಾಮತ್, ಬಿಜೆಪಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್  (ಪುಠಾಣಿ), ತಾಲೂಕು ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಧನಲಕ್ಷ್ಮೀ ಜನಾರ್ದನ, ಧರ್ಮಾಸ್ಥಳ ಸೊಸೈಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರಿದಾಸ್ ಗಂಭೀರ್ ದೇವಸ್ಥಾನ ಮಾನೇಜರ್ ಪಾಶ್ವನಾಥ್ ಜೈನ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಣಾಧಿಕಾರಿ ರವೀಂದ್ರ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.