ರಾಷ್ಟ್ರಪಕ್ಷಿ ಸತ್ತ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿಸಿ 10 ಗಂಟೆಯಾದರೂ ಇಲಾಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮೌನ!

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ತೆಕ್ಕಾರು ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರ ಪಕ್ಷಿ ನವಿಲೊಂದು ರಸ್ತೆ ಬದಿ ಸತ್ತು ಬಿದ್ದಿದೆ. ಘಟನೆ ಬೆಳಗ್ಗೆಯೇ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ತಕ್ಷಣ ನಾಗರಿಕರು, ಸ್ಥಳೀಯ ಜನಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆಗೆ ಮಾಹಿತಿ ರವಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇದೀಗ ಸಂಜೆಯಾದರೂ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಸುಳಿದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾಗರಿಕರು ದೂರಿದ್ದಾರೆ.
ನವಿಲು ರಾಷ್ಟ್ರಪಕ್ಷಿ ಎಂದು ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದ ವಜ್ಯಜೀವಿ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ ಪಕ್ಷಿ. ಈ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ನವಿಲುಗಳ ಸಂತತಿ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದು, ಇಲ್ಲಿನ ತರಕಾರಿ, ಭತ್ತದ ಕೃಷಿ ಇತ್ಯಾಧಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವವರು ಇವುಗಳ ಉಪಟಳದಿಂದ ಕಂಗೆಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಧ್ಯೆ ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಒಂದು ನವಿಲು ರಸ್ತೆ ಬದಿ ಸತ್ತು ಬಿದ್ದಿದ್ದು, ಯಾವುದೋ ವಾಹನ ಡಿಕ್ಕಿಯಾಗಿ ಘಟನೆ ನಡೆದಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಶಂಕೆ ಇದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.