ವಸಂತ ಬಂಗೇರ 75 ರ ಸಂಭ್ರಮ ಆಚರಣೆ; ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಸಮಾಲೋಚನಾ ಸಭೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ಕೆ. ವಸಂತ ಬಂಗೇರರವರ 75 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಕೂಡುವಿಕೆಯಿಂದ ಜನವರಿ 15 ರಂದು ನಡೆಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿರುವ ಸಮಾರಂಭದ  ಸಮಾಲೋಚನಾ ಸಭೆ ಡಿ.‌23 ರಂದು ಗುರುನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಆಶಾಸಾಲಿಯಾನ್ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಸರ್ವದರ್ಮೀಯರ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಈ‌ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಕ್ಷಾತೀತವಾಗಿ ಧರ್ಮಾತೀತವಾಗಿ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡು ಮಾಡುವುದೆಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹಿರಿಯರಾದ ಮಂಜುನಾಥ ಕಾಮತ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಜಯರಾಮ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಪೀತಾಂಬರ ಹೇರಾಜೆ, ಎಂ.ಜಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತ ಸಮಿತಿ ರಚಿಸಲಾಯಿತು.
ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಜಯರಾಮ‌ಶೆಟ್ಟಿ ಪಡಂಗಡಿ ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ಪದ್ಮನಾಭ ಮಾಣಿಂಜ, ದಿವ್ಯಜ್ಯೋತಿ, ಹರೀಶ್ ಕಾರಿಂಜ, ಸತೀಶ್ ಆಚಾರ್ಯ, ಎಂ.ಜಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮಂಜುನಾಥ ಕಾಮತ್,‌ಪೀತಾಂಬರ ಹೇರಾಜೆ, ಸಂತೋಷ್ ನಾಯ್ಕ, ಶಶಿಕಿರಣ್ ಜೈನ್, ನೇಮಿರಾಜ್‌ ಕಿಲ್ಲೂರು, ಪ್ರಭಾಕರ ನಲಿಕೆ, ಶ್ರೀಧರ ಜಿ ಭಿಡೆ, ಶೇಖರ್ ಕುಕ್ಕೇಡಿ, ಧರಣೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್, ನಮಿತಾ ಕೆ‌ ಪೂಜಾರಿ, ಕೆ.ಕೆ ಶಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್, ಬಿ.ಎಮ್ ಭಟ್ , ಮತ್ತು  ಪ್ರವೀಣ್ ಚಂದ್ರ ಪಡಂಗಡಿ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯಾಗಿ ಮನೋಹರ್ ಕುಮಾರ್ ಇಳಂತಿಲ,  ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಶಿಬಿ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ, ಗ್ರೇಸಿಯನ್‌ವೇಗಸ್, ಅಶ್ರಫ್ ನೆರಿಯ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವಿ ಕಿಣಿ, ಪ್ರಧಾನ ಸಂಚಾಲಕರಾಗಿ ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಇವರನ್ನು ಆರಿಸಲಾಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.