ಸುಲ್ಕೇರಿಮೊಗ್ರುವಿನ ಯುವತಿ ಮಲ್ಲಿಕಾ ನಾಪತ್ತೆ: ಯುವಕನೊಂದಿಗೆ ಪರಾರಿ ಶಂಕೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ವೇಣೂರು: ಇಲ್ಲಿನ ಸುಲ್ಕೇರಿಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಮದ ಯುವತಿಯೋರ್ವಳು ನಾಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದು, ಆಕೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಬೆಳ್ಳಾರೆಯ ಬಟ್ಟೆಯಂಗಡಿಯ ಯುವಕನೊಂದಿಗೆ ಪರಾರಿಯಾಗಿರುವ ಶಂಕೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಸುಲ್ಕೇರಿಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಮದ ಮೇಗಿನ ಹೊಕ್ಕಳ ಮನೆ ಕೂಕ್ರರವರ ಪುತ್ರಿ ಮಲ್ಲಿಕಾ (18.ವ.) ನಾಪತ್ತೆಯಾದ ಯುವತಿ. ಈಕೆ ಸುಳ್ಯದ ಬೆಳ್ಳಾರೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಾಣ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಬಟ್ಟೆ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದವಳು ಸುಮಾರು ಒಂದು ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಳು. ಎ.15ರಂದು ಮನೆ ಮಂದಿಯೆಲ್ಲ ಮಲಗಿದ್ದು, ಬೆಳಗ್ಗೆ ಎದ್ದು ನೋಡುವಾಗ ಈಕೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದು ಸುತ್ತಮುತ್ತ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರಲ್ಲಿ ವಿಚಾರಿಸಿದರೂ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ. ಆಕೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಬೆಳ್ಳಾರೆಯ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ವಿಚಾರಿಸಿದಾಗ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಯುವಕ ನೊಂದಿಗೆ ಆಕೆ ಸಲುಗೆಯಿಂದ ಇದ್ದಳು ಎಂಬ ವಿಚಾರ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ. ಅವರಿಬ್ಬರ ಫೋನ್ ಸ್ವಿಚ್ ಆಫ್ ಆಗಿದೆ. ಯುವತಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೋಗುವಾಗ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡು, ಶಾಲೆಯ ದಾಖಲೆ ಪತ್ರ ಮತ್ತು ಬಟ್ಟೆ ಬರೆಗಳನ್ನು ಕೊಂಡೋಗಿದ್ದಾಳೆ. ಈ ಕುರಿತು ತಂದೆ ಕೂಕ್ರ ಅವರು ನೀಡಿದ ದೂರಿನಂತೆ ವೇಣೂರು ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.