ಅಕ್ರಮ-ಸಕ್ರಮ ಅರ್ಜಿ: 30ಸಾವಿರ ಗಡಿ ದಾಟುವ ಸಾಧ್ಯತೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನೂಕುನುಗ್ಗಲು; ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 6 ಗಂಟೆಗೇ ಸರತಿ ಸಾಲು

ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯ ಜಯರಾಮ ಆಲಂಗಾರು ಅವರೂ ಸರತಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಟೋಕನ್‌ಗಾಗಿ ನಿಂತಿರುವುದು 
ಟೋಕನ್‌ಗಾಗಿ ದಂಬಾಲು ಬೀಳುತ್ತಿರುವ ನಾಗರಿಕರು

 ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಅಕ್ರಮ ಸಕ್ರಮ ಭೂಮಿ ಮಂಜೂರಾತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಅರ್ಜಿ ನಮೂನೆ 57 ರಲ್ಲಿ ತಾಲೂಕು ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಬಿರುಸಿನಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಈಗಾಗಲೇ 25 ಸಾವಿರ ಅರ್ಜಿಗಳು ಸ್ವೀಕಾರವಾಗಿದೆ.
ಮಾ. 16 ರಂದು ಈ ಅರ್ಜಿ ಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನ ಎಂದು ಘೋಷಣೆಯಾಗಿರುವ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಳಗ್ಗೆ 6 ಗಂಟೆಗೇ ಜನ ಬಂದು ಕಚೇರಿ ಬಾಗಿಲು ಕಾಯುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪೂರ್ವಾಹ್ನ 10ಕ್ಕೆ ಟೋಕನ್ ವಿತರಣೆ ನಡೆಯು ತ್ತಿದ್ದು, ಈ ವೇಳೆ ಜನ ಮುಗಿ ಬಿದ್ದು ನೂಕು ನುಗ್ಗಲು ಉಂಟುಮಾ ಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಡುವೆ ಮಧ್ಯವರ್ತಿ ಗಳೂ ಕೂಡ ಸರತಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ನಿಂತು ಮತ್ತು ಅನ್ಯಮಾರ್ಗಗಳಿಂದ ಟೋಕನ್ ಪಡೆದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಅದನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದೂ ದೂರುಗಳು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಕೇಳಿಬಂದಿದೆ.

ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ4 ಕೌಂಟರ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ: ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 4 ಕೌಂಟರ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರಕ್ಕೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೊಕ್ಕಡ- ವೇಣೂರು ಹೋಬಳಿ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತಲಾ 1 ಮತ್ತು ಕೇಂದ್ರಸ್ಥಳ ಮಿನಿವಿಧಾನ ಸೌಧದಲ್ಲಿ 2 ಕೌಂಟರ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಅರ್ಜಿ ಜೊತೆ ಆರ್‌ಟಿಸಿ ಇಡುವುದು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ಆರ್‌ಟಿಸಿ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಸರತಿ ಸಾಲು ಇದೆ. ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿ ಒಳಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಜನರನ್ನು ಸರಿಸಿ ದಾರಿಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗಬೇಕಾದ ಸ್ಥಿತಿ ಇದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.