ಮಂಗಳೂರು ಕಾವೇರಿ ಅಟೋದಲ್ಲಿ ಡಿ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಖರೀದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಮಂಗಳೂರಿನ ಬಂಗ್ರ ಕೂಳೂರಿನಲ್ಲಿರುವ ಕಾವೇರಿ ಇಸುಝು (ಐo) ಶೋರೂಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಿ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ವಾಹನ ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ 3 ವರ್ಷಗಳ ಉಚಿತ ಸರ್ವಿಸ್, ಪಾರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಉಚಿತ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಈ ಅವಕಾಶವು ಫೆ.28ರ ವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಡಿ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ವಾಹನ ಖರೀದಿಸಿ ಉಚಿತವಾಗಿ ದೊರಕುವ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಪುತ್ತೂರು, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಟೆಸ್ಟ್ ಡ್ರೈವ್ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಟೆಸ್ಟ್ ಡ್ರೈವ್‌ಗಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9845061202. ಷರತ್ತುಗಳು ಅನ್ವಯ.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.