ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ವೀಡಿಯೋ ಎಡಿಟಿಂಗ್ ಸೆಂಟರ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಬಸ್ಸು ತಂಗುದಾಣದ ಎದುರುಗಡೆ, ಶ್ರೀ ಗುರುದೇವ ಕಾಲೇಜು ರಸ್ತೆ ಬಳಿ ಇರುವ ಶಶಿಕೃಪಾ ಕಟ್ಟಡದ ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿತಿನ್ ಹೆಚ್ ರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ವೀಡಿಯೋ ಎಡಿಟಿಂಗ್ ಸೆಂಟರ್ ಇಂದು( ಡಿ.21) ಗಣಹೋಮ ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿಧಿಯೊಂದಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾಲಕರ ಮಾತಾಪಿತರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ರತ್ನಾವತಿ ಮತ್ತು ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ, ಕ್ಯಾಂಪ್ಕೋ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಿದ್ದಾಪುರ ಶಾಖೆ ಕುಂದಾಪುರ ಇದರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಪುನೀತ್ ಎಚ್. ಕಲ್ಮಂಜ ಜೇಷ್ಠ ಫುಡ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಟ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ಸಚಿನ್ ಎಚ್, ನ.ಪಂ ಸದಸ್ಯ ಜಯಾನಂದ ಗೌಡ ಟಿ, ಸೌತ್ ಕೆನರಾ ಫೋಟೋಗ್ರಾಫರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ-ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಲ್ಸನ್ ಗೋನ್ಸಾಲ್ವಿಸ್, ತಾಲೂಕು ಗೌಡರ ಯಾನೆ ಒಕ್ಕಲಿಗರ ಸಂಘದ ಯುವ ವೇದಿಕೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯಶವಂತ ಗೌಡ ಬೆಳಾಲು ಹಾಗೂ ಮತ್ತಿತರ ಗಣ್ಯರು ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.