ಉಜಿರೆ: ನ್ಯೂ ವೀರ ತೇಜ ಗ್ರಾನೈಟ್ & ಟೈಲ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

ಉಜಿರೆ: ಹಳೆ ಸಂಧ್ಯಾ ಥಿಯೇಟರ್ ಕಂಪೌಂಡ್, ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ ಉಜಿರೆ ಇಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ನ್ಯೂ ವೀರ ತೇಜ ಗ್ರಾನೈಟ್ & ಟೈಲ್ಸ್ ಇಂದು (ಡಿ.21) ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಜನಾರ್ದನ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆನುವಂಶಿಕ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ವಿಜಯ ರಾಘವ ಪಡ್ವೆಟ್ನಾಯ ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಿ, ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಗಣ್ಯರಾದ ರವೀಂದ್ರ ಒಪ್ಪಂತ್ತಾಯ, ಉದ್ಯಮಿ ಮೋಹನ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್, ಶರತ್‌ಕೃಷ್ಣ ಪಡ್ವೆಟ್ನಾಯ, ಮೂರ್ಜೆ ವಾಸುದೇವ ಪ್ರಭು, ಟಿ.ಜೆ ಮೋರಾಸ್, ದುರ್ಗಾ ಟೆಕ್ಸ್‌ಟೈಲ್ಸ್ ಮಾಲಕ ಮೋಹನ ಚೌದರಿ, ಟಿ.ಎನ್ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಮತ್ತಿತರ ಪ್ರಮುಖರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು, ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.
ಬಂದಂತಹ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರಾದ ಗನಶ್ಯಾಮ ಜಾಜರ್ , ರಾಮಕಿಶೋರ ದವೋಲ ಹಾಗೂ ಸಿಬ್ಬಂದಿವರ್ಗದವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಸತ್ಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.