ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಕೇಂದ್ರ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಸಮನ್ವಯ ಸಮಿತಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಇವರ ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್ ಮೇಲ್ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ತಾಲೂಕಿನ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಯಾಕೂಬ್ ಕೊಯ್ಯೂರು (ರಾಜ್ಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿ), ವಸಂತಿ ಟಿ ನಿಡ್ಲೆ (ರಾಜ್ಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿ), ಬಾಬು ಗೌಡ ಬಾಜಿಮಾರು (ನಿವೃತ ಶಿಕ್ಷಕ), ಮೇರಿ ಟೀಚರ್ (ನಿವೃತ ಶಿಕ್ಷಕಿ), ವಿಜಯಾ (ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶಾಲೆ ಪೆರಿಯಡ್ಕ), ಇವರನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪುರಸ್ಕರಿಸಲಾಯಿತು.

ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀಧರ ರಾವ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ, ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಸಮನ್ವಯ ಸಮಿತಿ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮೊದು, ತಾ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಜಿಲ್ಲಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ನೀಲಕಂಠ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಪ್ರವೀಣ್, ಸಿ.ಕೆ ಚಂದ್ರಕಲಾ, ಚಿಂತನಾ, ಮಲ್ಲಿಕಾ, ಸುರೇಶ್ ಮಾಸ್ಟರ್, ವಾಲ್ಟರ್ ಪಿಂಟೋ, ಸುಧಾಮಣಿ ರಮಾನಂದ ಸಾಲಿಯಾನ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.