ಬಡ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ನೆರವಾಗುವ ಮೂಲಕ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಆಚರಣೆ.

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಮೂಲಭೂತ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಿಂದ ವಂಚಿತರಾದ ಕಡು ಬಡವರನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಅವರಿಗೆ ನೆರವಾಗುವ ಇಚ್ಚೆ ಹೊಂದಿರುವ ರಾಜಕೇಸರಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಇದರ ತಾ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅರ್ಪಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಇವರು ತಮ್ಮ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಕಡು ಬಡತನದ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ನೆರವಾಗುವ ಮೂಲಕ ನಡೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಗೇರುಕಟ್ಟೆ ಸಮೀಪದ ಪಿಲಿಗೂಡು ಇಲ್ಲಿನ ಬಡ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಹಾಗೂ ಗೇರುಕಟ್ಟೆ ಸಮೀಪದ ನಾಳ ಇಲ್ಲಿನ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಮತ್ತು ಸುಮ ಬಡ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಧನ ಮತ್ತು 50 ಕೆ.ಜಿ ಅಕ್ಕಿಯನ್ನು ವಿತರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಸಂಘಟನೆಯ ಸ್ಥಾಪಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ದೀಪಕ್ ಜಿ, ದಿನೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ರಾಜ ಕೇಸರಿ ಗೋವಿಂದೂರು, ಸುನೀಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನಾಳ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಾಜಕೇಸರಿ ಗೋವಿಂದೂರು, ದಿನೇಶ್ ಗೌಡ, ಲವಿನ್ ಪೂಜಾರಿ ಕುಪ್ಪೆಟ್ಟಿ, ಪ್ರದೀಪ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಸ್ ಸಂಚಾಲಕರು ರಾಜಕೇಸರಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು ಇವರುಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.